Đăng NhậpTên truy cậpMật khẩu
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập    
Đăng Ký
Đăng Ký
Tin nhắn riêng
Tin nhắn riêng
Cầu Lông Việt Nam » Thông Tin Tham Khảo Sản Phẩm

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
Vot danh cho nguoi moi choi
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Nội Dung
badminton_1994
Mới cầm vợt
Mới cầm vợt

Bài: 71

Bài gửiGửi: Năm 12 13, 2007 4:52 pm    Tiêu đề: Vot danh cho nguoi moi choi Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dạ xin cho em hoi em moi tap choi cau long duoc co may bua ah , hien gio em can xai loai vot nao` la thich hop voi cach danh cua em xin cam on
NGƯỜI YÊU CẦU LÔNG LÀ NGƯỜI LUÔN TIM CÁI MỚI MẼ CỦA NÓ Thanks Thanks Wink
onglaodatinh
Mới cầm vợt
Mới cầm vợt

Bài: 13

Bài gửiGửi: Năm 12 13, 2007 10:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em cũng mới tham gia đánh cầu lông. nhưng ko biết chọn loại vợt nào cả. nhờ các Pro chỉ giáo dùm. em thấy vợt proace cacbonpro25 vừa túi tiền nhưng ko biết vợt đó có phù hợp với em ko ah. em thích đánh công, hoặc là vừa công vừa thủ cũng dc vì em mới tập chơi mà.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
thanhgnd
Người Điều Hành

Bài: 622

Bài gửiGửi: Năm 12 13, 2007 11:02 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nếu là mới tập chơi và chỉ cần chơi cho khỏe thì các bạn nên mua những loại vợt rẻ rẻ thui, vừa túi tiền của mình là hay nhất. Chỉ cần khoảng 100-200k là đc rùi. Với giá này thì bạn mua ở các cửa hàng thể thao nào cũng có. Nếu thấy thích cầu lông thực sự và đam mê nó thì nên mua các loại vợt mắc hơn tí - tầm tiền 300k thì có thể chọn Proace. Sau một khoảng thời gian chơi cầu lông (or học đánh cầu lông có thầy dạy) mà thấy mình "máu quá", cần phải tiến bộ, cần phải chơi hay hơn nữa thì lúc đấy bạn lại sắm cho mình một cây vợt ... ngon hơn - đấy là các dòng cao cấp của Proace, Forza, Kason, Yonex... và tôi tin lúc đấy bạn sẽ thấy đc mình hợp với cây vợt nào nhất!

Chúc 2 bạn badminton_1994 và onglaodatinh tìm đc niềm vui và hứng khởi trong một trong những môn thể thao phổ biến nhất Việt Nam này! Yeah Yeah Yeah

YM: banbe2k2
Email:
Bạn phải đăng nhập để coi link ẩn!
Hãy registred hoặc enter Diễn Đàn!

Mobile: 090 360 8 360
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
dungkumpoo
VĐV Nghiệp dư
VĐV Nghiệp dư

Bài: 141

Bài gửiGửi: Sáu 12 14, 2007 6:38 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ông bạn có thể yên tâm chọn vợt cũng như các sản phẩm chuyên dụng cho cầu lông như giầy , bao, quấn tay, áo , quần của hãng Kumpoo Nhật bản . tôi đang chơi vợt và đầy đủ đồ của kumpoo thấy rất vừa ý . Kumpoo có đầy đủ dòng vợt cho mọi đối tượng đấy , hình như người mới chơi có cả vợt có 300k mà vẫn được bảo hành 6 tháng . các ông cần PM cho tôi tôi giới thiệu cho chỗ bán uy tín , có chuyên môn giúp chọn rất nhiệt tình và yên tâm .Hiện tôi là fan của Kumpoo đây Cool
leeloo
Mới cầm vợt
Mới cầm vợt

Bài: 20

Bài gửiGửi: Năm 1 03, 2008 7:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hi đại ca dungkumpoo!!! hiện giờ đệ đang ở tphcm, đại ca biết chỗ nào bán vợt kumpoo chất lượng xin cho đệ biết với. đệ cũng "máu" với dòng vợt này lắm. Thanks
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
dexomdepzai
Tuyển thủ
Tuyển thủ

Bài: 2134

Bài gửiGửi: Sáu 1 04, 2008 11:11 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nếu mới chơi thì cứ mua Pro316 và Pro318 mà oánh (đánh với người khác) còn nếu dùng để tập thì sử dụng MMOA model MBR6010, MBR6011 hoặc MBR80000. Đó là những model phù hợp với người mới chơi.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
TranBinh
VĐV Nghiệp dư
VĐV Nghiệp dư

Bài: 101

Bài gửiGửi: Tư 4 23, 2008 11:56 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình thấy bạn nên dùng cây pro ace stroke 318 cũng đc đó hoặc cây pro 26 rất vừa vặn với người mới Chúc mừng tập chơi Cheer Yeah chúc bạn lựa đc một cây v7t5 như bạn mong muốn
GA_BMT
Mới cầm vợt
Mới cầm vợt

Bài: 28

Bài gửiGửi: Bảy 7 12, 2008 11:17 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

các bác mới chơi em nghĩ nên mua vợt rẻ tiền thôi, chứ mua vợt mắc tiền lâu lâu l;ại xong kiếm hợp bích thì lại tiếc đứt ruột, còn nếu bác ko ngại về chuyện tiền bạc thì cứ làm 1 em hoành tráng đánh cũng đc " tuy mình đánh ko hay nhưng cũng có cái để người khác phải ngước nhìn " heehe, Cool Yeah
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Số ICQ
limayankee
Mới cầm vợt
Mới cầm vợt

Bài: 48

Bài gửiGửi: Ba 7 22, 2008 9:51 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

GA_BMT đã viết :
các bác mới chơi em nghĩ nên mua vợt rẻ tiền thôi, chứ mua vợt mắc tiền lâu lâu l;ại xong kiếm hợp bích thì lại tiếc đứt ruột, còn nếu bác ko ngại về chuyện tiền bạc thì cứ làm 1 em hoành tráng đánh cũng đc " tuy mình đánh ko hay nhưng cũng có cái để người khác phải ngước nhìn " heehe, Cool Yeah

Một tháng có thể bỏ ra 400k đến 500k để đi nhậu, tiết gì cây vợt cầu lông 400 - 500k. Đi nhậu mất sức khỏe, còn đi đánh cầu lông thì vừa vui, vừa có sức khỏe. Bác nên chọn cái nào ?????? Cool Cool . Gãy vợt àh ??? Lâu lâu hôm nào xui quá mới bị thui pác ui ! Very Happy Very Happy
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Cầu Lông Việt Nam » Thông Tin Tham Khảo Sản Phẩm Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn